Mai Saurin Saurin Ƙarfin Wuta ta atomatik na CNC Itace Juya Lathe

Takaitaccen Bayani:

APEX-W
Sanda ɗaya don sassaƙa ƙirar ƙira.
CNC woodworking lathe hada CNC da sauran inji fasaha, zai iya aiwatar da hadaddun siffar da itace Rotary kayayyakin ko Semi-ƙare itace kayayyakin, irin su staircase shafi, Silinda, conical, mai lankwasa, mai siffar zobe da dai sauransu Yana da musamman dace da taro samar da kanana ko matsakaitan masana'antun itace, saita tsari da sassauƙa da canza salon sarrafawa cikin sauri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Lathe Wood na CNC

  • High dace da kyau surface gama.The inji yana da 2 cutters: da m juya abun yanka da kuma gama juya abun yanka, wanda aiki synchronously tare da Layered tsari, sabili da haka sosai inganta aiki yadda ya dace da workpiece surface quality.
  • Babban daidaito da daidaito.Tsari mai nauyi mai nauyi tare da kwanciyar hankali mai kyau, guje wa girgiza yayin jujjuyawar igiya da sauri ko sarrafa manyan masu girma dabam.Bugu da ƙari, ana iya daidaita saurin spindle ta hanyar inverter.
  • Babban daidaiton injin stepper, ta hanyar lissafin shirye-shiryen, yana ba da garantin ainihin girman sarrafawa.
  • Aiki mai sauƙi da aminci da ƙarancin kulawa.Tsarin aiki na ɗan adam da sabuntawa da kebul na USB, mai sauƙi da dacewa don canza tsarin aiki ba tare da shirye-shiryen rayuwa ba.
  • Kyakkyawan Daidaitawa.Ƙira da sassaƙa kowane nau'i na ƙira da rubutu kyauta, waɗanda Coredraw, Artcam, AutoCAD da sauran software suka tsara.
  • M kuma high-madaidaicin watsawa.Bakin ball na Jamus da layin dogo na layin PMI na Taiwan tare da madaidaicin watsawa da tsawon lokacin aiki.
  • Cikakken fasahar sarrafa bayanai.Ana kula da kowane dalla-dalla kuma ana duba su da gaske don a iya kera injuna cikakke.

Ma'aunin Lathe Wood na CNC

Siga

Samfura

Saukewa: APEX15016

Saukewa: APEX15030

Saukewa: APEX20030

Na musamman

Girman Bed Tebur (mm)

1500 * 160 mm

1500 * 300 mm

2000 * 300 mm

Na musamman

Tsarin Gudanarwa

DSP tsarin kulawa

Gudun Yankewa

8-15m/min

Inverter

Mai cika inverter

Tsarin Tuki

Motar mataki da direbobi

X,Y,Z Axis Guide Rail

Taiwan HIWIN dogo jagora

Maimaita Matsayin Matsayi

± 0.05mm

Daidaiton Tsari

± 0.35mm

Samfurin watsawa

Gear tarakin tuƙi

Aiki Voltage

110V/200V/380V

Software yana tallafawa

TYPE3/ARTCAM/UCANCAM/CAXA/MASTERCAM/

Sauran lambar fitarwa na software

Mai yanka

2 masu yankan

1 spindle da 1 rotary axis

Hotunan Samfuran Abokan ciniki

CNC itace jujjuya lathe ana amfani dashi ko'ina a cikin wasan ƙwallon kwando, matakan hannaye, zagaye mai lanƙwasa, vases, tebura da kujeru, ginshiƙan matakala na Turai, rataye katako da kwandunan wanki, silindrical, conical, mai lankwasa, mai sassauƙa da sauran hadaddun sifofi na samfuran itacen juyi ko Semi- gama itace kayayyakin.

APPLICATIONS
Furniture factory, staircase factory, kayan ado kamfanin, katako samar da kayan aikin hannu, da dai sauransu.

KAYANA
Za a iya sarrafa kayan katako iri-iri, kamar su itacen oak, itacen oak, beech, birch, teak, sapele, ash, abarba, sandalwood, rosewood, da sauransu.

samfurin 2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Aiko mana da sakon ku: