Chassis da Masana'antar Majalisar

Plates Fiber Laser Yankan Injin a cikin Chassis & Masana'antar Majalisar

majalisar ministoci

Kasashe da yawa suna gudanar da aikin gina tashoshin tushe na 5G.Yawancin gine-ginen tashar tushe sun kara kuzari ga masana'antar chassis da majalisar ministoci.
Gabaɗaya chassis & hukuma an yi su da farantin karfe mai galvanized ko farantin karfe.Gidan tashar tushe galibi bayanin martabar allo ne na aluminium, tare da fa'idodin nauyi mai nauyi, ƙarfi mai ƙarfi, da ingantaccen tasirin kariya na lantarki.A halin yanzu a cikin kayan lantarki, cibiyar sadarwar sadarwa, wuraren samar da wutar lantarki da sauran fagage an yi amfani da su sosai.
A cikin ginin tashar tushe na 5G, majalisar ɗinkin ƙarfen ƙarfe na ƙarfe abu ne mai mahimmanci.

A halin yanzu, a cikin yanayin ɗimbin buƙatun abokin ciniki da gasa mai zafi na kasuwa, masana'antun chassis da na majalisar ministocin suna fuskantar matsin lamba na nau'ikan iri daban-daban, gyare-gyare, inganci, ƙaramin tsari, ɗan gajeren lokacin bayarwa, matsar farashin da sauransu.Baya ga neman inganta gudanarwa da canji, ƙirƙira fasaha kuma ɗaya ce daga cikin mahimman mafita.

A cikin tsarin masana'antu na chassis & majalisar, tsarin gargajiya yana yin shearing - gaggawa - lankwasawa - walda da plasma ko yankan harshen wuta - lankwasawa - walda.Ƙarƙashin ƙaddamarwa yana da sauƙi don haifar da kaifi, burr da sauran abubuwan mamaki, yana rinjayar bayyanar samfurin da aka gama, kuma tsarin yana da wuyar gaske kuma yana dadewa.Kamar yadda wani ci-gaba sabon sabon kayan aiki, fiber Laser sabon na'ura iya kauce wa wadannan disadvantages.Ga masana'antun samar da kayayyaki na chassis & majalisar ministoci, kuma yana iya biyan buƙatun rage lokacin samarwa, rage farashi, da haɓaka fa'idodin tattalin arziƙi yadda ya kamata.Bugu da kari, tare da ci gaba da ci gaban fasahar Laser, da aluminum gami yankan tsarin na Laser sabon na'ura yana ƙara girma balagagge, wanda zai iya saduwa da samar da 5G tushe tashar chassis & kabad.

kabad2

Amfanin Fasahar Yankan Laser

  • Babu buƙatar mutuwa nutsewa, tsarin aiki mai hankali na iya aiwatar da kowane zane-zane, kayan adana nau'ikan nau'ikan atomatik, faranti na sarrafa lokaci guda.Rage ƙirar ƙira da lokacin ƙira, haɓaka ci gaban sabon bincike da haɓaka samfura.
  • Ayyukan da ba a tuntuɓar ba, tsarin yanke ba ya lalata yanayin aikin aikin.Yanke haɗin gwiwa yana kunkuntar (0.1mm ~ 0.3mm), akwai ƙananan tasirin thermal a waje da wurin aiki, kuma farantin ba shi da sauƙi don lalata.
  • Gudun yankan da sauri, babban madaidaici da ɓacin rai, gabaɗaya ba tare da aiki na gaba ba.High m kudi, iya gane atomatik taro samar.
  • Inji yana da sauƙin koya da aiki, babu buƙatun gogewa akan masu amfani.Kula da injin yana da sauƙi, wanda ke rage yawan farashin kayan aiki.

Tashar tushe tana ba da babban dandamali don masana'antar masana'anta, kuma ginin zai kawo dama ga masana'antar chassis & masana'antar majalisar don haɓaka gabaɗaya daga samfur zuwa sikeli.Laser yankan inji a 5G tushe tashar samar da sabon samar da mafita ga chassi & majalisar kamfanoni.Ɗauki fasahar yankan Laser, sami "sabon jini", yi amfani da damar.

Ƙungiyar APEX za ta samar da ƙwararrun mafita na Laser don chassis & masana'antun majalisar.
Welcome to inquire: +86-15169183960   Email: admin@apxmake.com

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana